genenetwork.org

#1CDAA38A · Ligtas
75 / 100
ProbeTrust · genenetwork.org — Card ng ulat
United States 128.169.168.13 Walang HTTPS 23.1 taon 1API GmbH Na-update

Dapat mo bang pagkatiwalaan ang genenetwork.org?

Mabilisang overview ng kung ano ang alam namin tungkol sa genenetwork.org mula sa pampublikong technical signals.

Technical na Impormasyon

IP Address128.169.168.13
Lokasyon ng ServerUnited States · Memphis
ISP / ProviderHindi Alam
SSL Certificate Walang HTTPS
Registrar1API GmbH
Nirehistro Noong2003-04-03
Mag-eexpire2027-04-03
Edad ng Domain23.1 taon

Sa isang sulyap

Pinakamabilis na paraan upang basahin ang genenetwork.org: bansa United States, edad 23.1 taon, SSL No, registrar 1API GmbH.

Edad ng domain

Rehistrado ang domain ng halos 23.1 taon, na inilalagay ito sa "mature" maturity bracket. Ang mas matatandang domain ay statistically less risky kaysa sa bagong rehistrado.

Certificate health

Ang sertipiko na kasalukuyang ipinapakita ng genenetwork.org ay nagre-resolve bilang: No.

Server jurisdiction

Ang IP sa likod ng genenetwork.org ay nasa United States, sa infrastructure na binibigay ng Unknown.

Dapat mo bang pagkatiwalaan ang genenetwork.org?

Ang aming score ay puro technical. Ang mga site na may valid SSL, ilang taong history at reputable registrar ay may tendency na mag-score nang mas mataas.

Saan napupunta ang genenetwork.org

Sa scale na 0-100, ang aming awtomatikong check ay naglalagay sa genenetwork.org sa 75 — iyon ay ang "safe" band.

Mga Madalas Itanong

May IPv6 ba ang genenetwork.org?
Ang aming DNS lookup ay nagbabalik ng AAAA-record presence bilang bahagi ng report.
Kailan huling na-check ang sertipiko ng genenetwork.org?
Ang SSL data sa genenetwork.org ay muling kinukukwenta sa bawat refresh.
Ligtas ba ang genenetwork.org para sa online payments?
Nagbalik ang infrastructure check ng SSL No at "safe" score. Ito ay baseline.
Anong nagpababa sa score ng genenetwork.org?
genenetwork.org ay nasa mas mababang band kapag hindi bababa sa isa sa mga ito ang totoo: nagfafail ang SSL No, maikli ang edad na 23.1 taon, hindi kilala ang registrar na 1API GmbH, o hindi tumutugma ang bansa United States.
Scam ba ang genenetwork.org?
Wala kaming nakitang blocklist hits o halatang infrastructure red flags para sa genenetwork.org.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.